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UTABIRI WA HALI YA HEWA

KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZI1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 01/04/2026.

[Kusini mwa Mkoa wa Morogoro]:
[Mikoa ya Ruvuma, Mtwara na Lindi]:
[Mikoa ya Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Njombe]:

Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika maeneo
machache na vipindi vifupi vya jua.
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[Mikoa ya Kigoma na Katavi]:
[Mikoa ya Kagera, Geita na Mwanza]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika
maeneo machache na vipindi vya jua.
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[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Tanga na Dar es Salaam]:

[Kaskazini mwa Mkoa wa Morogoro]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo
machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Dodoma na Singida]:
[Mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara]:
[Mikoa ya Tabora, Shinyanga, Mara na Simiyu]:

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.
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TAHADHARI:

VIPINDI VIFUPI VYA MVUA KUBWA VINATARAJIWA KATIKA MAENEO MACHACHE YA MIKOA YA LINDI, MTWARA,
RUVUMA, RUKWA, SONGWE, MBEYA, IRINGA, NJOMBE NA KUSINI MWA MKOA WA MOROGORO.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 26°C 16°C 12:36 12:38
D'SALAAM 32°C 24°C 12:27 12:25
DODOMA 29°C 18°C 12:40 12:39
KIGOMA 28°C 20°C 01:04 01:05
MBEYA 24°C 14°C 12:51 12:48
IRINGA 27°C 16°C 12:41 12:39
NJOMBE 22°C 12°C 12:44 12:47
MWANZA 29°C 19°C 12:50 12:53
TABORA 30°C 18°C 12:52 12:53
TANGA 32°C 23°C 12:27 12:28
ZANZIBAR 32°C 24°C 12:27 12:25

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 20 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya

Kaskazini na kutoka Mashariki kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo.
Matarajio kwa siku ya ljumaa tarehe 03/04/2026: Mabadiliko kidogo

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 01/04/2026.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania,
Kiwanja Na. 6, Kitalu “N”, Mtaa wa Fahmida, Dodoma jiji,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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